กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ลองเอารูปตอนเล่นเทลรันเนอร์มาให้ดูเล่นๆค่ะ-w-(รก)

ไม่ได้เล่นนาน นานๆเข้าที

ซึ่งในเทลmeเป็นตากล้องเจอไรถ่ายหมด จึงมีรูปโครตเยอะXD

<<<ฟาร์มของนัทจี้XD(Shizukusa ) <<<ท่านอาจาย์ไก่ -w-!!

ปล.ยศกากมาก --
ปล2.ถ่ายมาให้ดูเล่นๆ...
ปล3.รก..

เพิ่งรู้ว่าพี่โมเล่นเทลรูปเยอะมากเลยงิ=W=

พี่โมก็เล่นหรอคะ ? ยศเทพจัง นินจาแค่ บูธน้ำเงินเอง = ="
  Junseob is real..

แต่เหมือนจะเคยเห็นพี่โมเลยอ่ะ (ในเกม)

ตอบกลับ 3# NinJa_Zaaaaaa

เล่นมา3ปีแล้วล่ะ =w="

ตอบกลับ 4# NinJa_Zaaaaaa

ชื่ออะไรหรอ เดี๋ยวแอดไป owo

ตอบกลับ 6# moloveraven

PM นะคะ
    แต่ถึงแอดไปชาตินี้ก็ไม่ได้รับหรอกค่ะ ไม่ค่อยได้เล่น = =

เราก้อเล่นนะ//แต่เล่นไม่เก่งเลย

หนูก็เล่นยศบูธปีกฟ้า เล่นมามากกว่าพี่โมก็เลเวลเท่านี้=w=
                                                    ใช่สิ เรามันกากทุกเรื่องแหละ (. .) ...

รวยจังเลยง่า(เราก็เล่นเทลส์นะ) เรานะมหากาก(โคตะระๆอ่อน)+โคตะระจนสุดๆเลยล่ะ.................เศร้าจังT^T(สงสารตนเอง) เก่งอย่างเดียวคือโหมตควิซ นอกนั้น...................อ่อน(ไม่ค่อยได้เปิดเล่น เพราะน้องยึดเครื่องที่มีเทลส์TT เคยมีคนขอแต่งแต่ตอนนั้นดันไม่ได้ออน(ผ่านไป 1เดือนเพิ่งรู้) ชีวิตGuมันเศร้าTT[]TT)

กลับไปยังรายบอร์ด