กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ฟหกดเ้่าสวงผปแอิืทมใฝ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-10-1 21:11 โดย Som'z

ขึ้นไหม...

อาผมไม่มีเจตนาโฆษณานะ แค่ชอบเฉยๆ เลยเอามาแปะ
ชื่อมู้ ไว้ สร้างกระแส ไปละ บาย

ไม่ขึ่นน่อท่าน

ตอบกลับ 2# cinna999
ตอบกลับ 3# JiggaRuu

แก้ไขแล้วครับ

โอ้ กระจ่างแล้ว =w=
ยังจำไม่ได้เลย เหอะๆ =3="

ตอบกลับ 5# JiggaRuu

ยางอย่างดียังมีดอกครบครับ ผ้าเบรค โช๊คอัฟ เเละ สายพานทุกเส้น เช็คไฟเเบต น้ำมันเครื่องเน้น สายอ่อนเน้น เเละ เบรค เช็ค หน้าหลัง ทั้งจานเบรค ลูกยาปีกนก น้ำยาฉีดกระจกฝนตกเสียงดัง ที่ปัดไดชาร์ต ฟองอากาศเเทบไม่ดัง ลูกปืนล้อหลัง ล้อหน้ามาเคลียร์

ก๊อบมา 55

ตอบกลับ 6# Som'z

5555+ อ่ะจ้า

ปล.เด็กใหม่หรอ? ' 'a //ก็เห็นอยู่
ชื่อไรอ่ะ อายุอ่ะ 'w' บอกมาด้วยย ><"

ขอบใจจ้า
ฮาดี

ตอบกลับ 7# JiggaRuu

เด็กเก่านี่แหละจ้า แต่สมัครไว้สำรอง+เล่นด้วย อันเก่ายศเยอะเกิ๊น เบื่อๆ 55

ไปคุยใน pm นะ ;w;b
ฟิล์มก็เก่าทำไมเสื้อสีสด?^^^^^^^^^

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-10-1 21:51 โดย yanin

ชอบมากเช่นกันขอบคุณค่ะไม่รู้นะท่องจำอยู๋ค่ะ 555+ ปล.เอาวิดีโอลงยังไงคะสอนหน่อยทำไม่เป็น (สมัครสองอันเหมือนกันค่ะ^^)

lol ฮามากค่ะ จขกท.เก่งจังท่องได้ด้วย>[]<

กลับไปยังรายบอร์ด