กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นิยาย ลา ฟลอร่า

ครูวินเซนต์: ประกาศ เลดี้ทั้งหลาย อีก1อาทิตย์โรงเรียนเจ้าชายโนอาห์จะกลับแล้วนะคร๊าบเลดี้ ซึ่งในอีก3วันจะมีกิจกรรม
5 s8 e2 ?# Z7 H9 g8 E8 m7 Fอำลา; W; ~# O( _* q' T  i2 p
ทางโรงเรียนเจ้าชาย และจะมีการเต้นลีลาศในงานด้วย และถ้าใครไม่มีคู่เต้น ฮะฮะฮ่า หรือเต้นไม่ได้ ก็ตกวิชาลีลาศของ; z% p) [3 O, L3 d, \  l
ครูนะคร๊าบบบ
* Q! a$ ^' C+ g1 B# b' S& k0 M' C2 cเหมยฮัว: หยาาาา ได้ไงน่ออ แล้วอั๊วจะคู่กับใคร
/ P0 U, P) j& n" Rทิวา: ก็ฮอรัสไง
2 {) f# a8 a7 u9 B0 w7 t) d7 J2 Xเหมยฮัว: ไม่เอา ขนาดหน้าอาฮอรัสอั๊วยังไม่อยากเห็นเลยน่อ7 [( M" V) Y( X) J1 R
ยูริ: เรื่องนี้เดี๋ยวค่อยคุยกันดีกว่าเจ้าค่ะ ซ้อมเต้นกันก่อนดีกว่านะเจ้าคะ; g5 u* ?7 a+ z9 w) |
เหมยฮัว: อืมๆ
! ]" c" R+ c3 J8 q$ d9 |% qครูวินเซนต์: เอาล่ะ ทุกคนทำได้ดีมาก เลดี้ผู้ผู้เลอโฉมทั้งหลาย (พูดไปแล้วก็คาบดอกกุหลาบหว่านเสน่ห์)( ~# s) @7 N6 ?, n% O7 ]) _
นักเรียนคนอื่นๆ: กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด!!!!. ~7 s( C: |2 u" O
ครูวินเซนต์: เลิกเรียนได้ครับเลดี้!!7 K. ~2 ?# S! w. ~$ l
ทิวา: เอ๊ะ ลืมไปซะสนิทเลยวันนี้วันเกิดดันเต้นี่นา!
" C+ T6 n. e$ [/ Nนาซิสซ่า: ก้ใช่ไงยะ ลืมวันเกิดดันเต้ได้ยังไง เธอที่มันแย่จริงๆเลย
$ o" f; O/ b0 m/ G4 a6 s; G9 dทิวา: เงียบน่า ยัยกิ้งก่า. y; t1 P3 ]  d: `6 E9 V
นาซิสซ่า : ใครเป็นกิ้งก่ากันยะ!! เธอมันก็ลิงเหมือนกันนั่นแหละ!!แฮ่!!!
$ M# V9 X2 R8 }ทิวา: ชิ!! เงียบนะ ยัยกิ้งก่า!!!9 W4 a5 E8 M; f# H: I5 E
นาซิสซ่า: เธอนั่นแหละ!! ยัยลิงงง!!, w6 P) E4 I2 z( M; T+ E
ยูริ: พอเถอะเจ้าค่ะอีก10นาทีวันเกิดคุณดันเต้นะเจ้าคะ = =แอร๊ยยยยยยยยยย
, }5 e0 {. @4 T: V7 M6 Mเหมยฮัว: นั่นสิน่อ
* C3 O( `$ E; \0 rณ หน้าร้านสเวนเซ่น( i& C( [8 g1 A1 d' y
อเล็กเซ: อ้าวดันเต้ นายมารอคนแรกเลยนี่นะ, P: }% Z  h' @! B/ K" G, I
ดันเต้: อืม แล้วคริสไปไหนล่ะ( [: I: o3 v! N! d9 Q
คริสโตเฟอร์: ไออยู่นี่3 t0 |& |  T+ T3 a
ฮอรัส: คุณคริสโตเฟอร์ วันนี้ไอขอโทษคุณคริสโตเฟอร์นะขอรับ ฝากขอโทษคุณยูริด้วย
; c; N; H1 I1 j; h2 r3 _1 g& O; Sคริสโตเฟอร์: อืมๆ ไม่เป็นไร+ ~8 V9 }7 }  h
นาซิสซ่า : มาแล้ว อุ๊ยดันเต้ นายมาเร็วจังเลยนะ
, q/ R8 ^6 j8 a$ I4 I4 Aทิวา: ออกตัวคนแรกเลยนะยัยกิ้งก่า!!
- _' N7 i' Q5 a1 G: _- kนาซิสซ่า: ยุ่งทำไมยัยลิง!!
, R% G4 A+ G9 G, `/ H" S3 g9 `& \& |ทิวา: เรื่องของชั้น ยัยกิ้งก่า
6 j# m+ G9 i  I* Aนาซิสซ่า: เรื่องของชั้นเหมือนกันยัยลิง!!. a7 _% c( r- X, S3 q
ทิวา/นาซิสซ่า: ชิ+ ~/ M/ j6 Z' n) u2 B7 k
กียุล: โอ๊ยยย พอซะทีเหอะ2คนนี้) F: ^5 ]: O( l" v5 W# A' ~: T0 c
ทิวา/นาซิสซ่า: เหวอออ มาตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย / n! q' D* \* G) J! u
กียุล: เมื่อกี้
3 I! V3 M3 R* K$ H, L* nนาซิสซ่า: โฮะๆๆ ยัยลิง เธอน่ะ ควรจะสอนแฟนเธอให้มาเร็วกว่าน๊้หน่อยนะ คนเค้าจะว่าได้ว่าเสียมารยาท มาทีหลังคน7 m. q/ j+ c# ^7 E# |
อื่น
& _  Z- Y: @  wกียุล: ทิวา เราเข้าไปข้างในกันเถอะ ปล่อยให้กิ้งก่า โม้อยู่ข้างนอก# t4 f8 H# l& U# P6 U6 V( \" Q% u4 [; q
ทิวา: อื้ม% x4 J! l3 B* V. C  h5 J6 b
นาซิสซ่า: ย้ากกกกกกกกกกก หมายความว่าไงยะ นาย กียุลลล!!
+ D, E1 g& k2 N6 W& Q' tในร้านสเวนเซ่น8 F7 l7 ~7 ?8 h; t8 a7 i6 r9 D( }
กียุล: สุขสันต์วันเกิดนะดันเต้# p, r: Q9 Z6 \# b4 d
ดันเต้: ขอบคุณทุกคนมากเลยนะ
# A0 r& J) \2 g0 jแล้วทุกคนก็ร้องเพลงแฮปปี้เบิร์ดเดย์ให้ดันเต้กัน จากนั้นก็ให้ของขวัญ1 Q* y/ V: I2 _: @* I! u1 W- u5 D, a0 E
โรซารี่ให้ เรื่องเล่าตำนานUFO
# Q. ?2 T7 ?- iทิวาให้สมุดรวมภาพUFO
4 Y1 {6 x2 s+ f' ]& N2 H9 i& Nกียุลให้สมุดรวมภาพมนุษย์ต่างดาว8 ?7 Q7 K% \) T) {! ]* I5 Y
อเล็กเซให้ของเล่นUFO6 \& o9 Q# H2 L( g. h3 s
คริสโตเฟอร์ให้ตุ๊กตามนุษย์ต่างดาวคู่กับตุ๊กตากัปตันอวกาศ C L O C K
6 u8 e0 _+ t4 `7 t4 i, o0 Oยูริให้นาฬิการูปUFO
' F0 T5 @- i! I1 }1 Fฮอรัสให้สมุดรูปมนุษย์ต่างดาว
6 V* [/ Q/ [. Q( ~- fเหมยฮัวให้ผ้าปักลายUFO! z  a' v' ?7 [  ], R
สุดท้าย..ของที่เริ่ด(เลิศ)ที่สุด& ]: }$ C" Y& ]: X2 F
ของนาซิสซ่าให้ตุ๊กตาและจานบินUFOทองคำ จากฝรั่งเศส
+ D7 k6 w1 S/ n, u; w' y/ T; xดันเต้: ขอบคุณทุกคนมากเลยนะขอบคุณมากจริงๆ แต่คุณนาซิสซ่า ไม่ต้องเอาของดีขนาดนี้มาให้ผมก็ได้5 D1 Q& z  c1 M1 {9 H% z
นาซิสซ่า: ไม่ได้นะ นายเป็นแฟนชั้นก็ต้องได้ของดีสิ ไม่งั้นเสียชื่อหมดรู้มั้ย แล้วเดี๋ยวเย็นนี้ชั้นจะทำฟัวกราส์ให้กินนะ9 o9 y* g5 ~" g2 N$ B% t2 \
ดันเต้: ไม่ต้องหรอกครับคุณนาซิสซ่า0 O4 @8 }! l! I' A: A+ _
นาซิสซ่า: อ้าว ทำไมล่ะ: F) W. t$ Q- _; S7 Z
ดันเต้: ผมไม่อยากได้ครับ
" Z$ C$ O, o4 C6 H. p' g2 Dนาซิสซ่า: อ้าว แล้วนายอยากได้อะไรล่ะ' R9 j3 Y, h# J& @  P2 M% m! b8 t
ดันเต้: ผมเกรงว่าคุณนาซิสซ่าจะไม่ให้4 T, d6 y+ {! F; p% B  r5 H2 r
นาซิสซ่า: โอ๊ยย ให้อยู่แล้ว วันนี้วันเกิดของนายนะ อยากได้อะไรก็พูดมาสิ ชั้นให้ได้หมดแหละ( ~( h4 a+ |; B* c1 l# w7 @1 W
ดันเต้: แน่ใจนะครับ
6 E; t5 C( x5 v; F' pนาซิสซ่า: อื้ออออ1 t3 K0 {4 ~" F. h/ T0 N
ดันเต้: งั้นคุณนาซิสซ่าช่วยหลับตาหน่อยสิครับ% {1 L8 B8 B2 z) A1 y5 u
แล้วนาซิสซ่าก้หลับตา จากนั้นดันเต้ก็ชะโงกหน้าเข้าไปใกล้เรื่อยๆ และดันเต้ก็จูบนาซิสซ่า
# [! o1 k8 [2 z8 j' k2 M3 gนาซิสซ่า สะดุ้ง!5 ]$ X* _+ v4 Q* n* f# S
นาซิสซ่า: ...........
5 o1 `, J% N' Y2 q5 a& N: ]4 kดันเต้: นี่แหละครับสิ่งที่ผมอยากได้
4 M. O5 X6 x  r8 I+ G, T% Gแล้วทุกคนก็ตาค้าง อึ้งไปชั่วขณะ" s' X' a0 C2 m1 t- R& Q# X
ป.ล. เห็นมีคนขอเรื่องโรซารี่มานะคะ งั้นรอตอนหน้าละกันค่ะ    ) ~2 z6 K# K/ i  {; B/ Y( q

: W7 N6 `, p$ }; C0 F* R- P! V9 H9 c9 c1 ]8 z# p+ e& e. g& s$ e3 j
หลายคนสงสัยว่า มีถึงตอนที่เท่าไหร่ ขอตอบว่า อีกนานมาก เค้าก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะจบเมื่อไหร่อ่ะค่ะ น่าจะตอนที่5 r  a- j, j/ p

2 Q0 R$ b, t2 g% Y9 H
- s3 [  w# I% ]+ C& j; {ประมาณราวๆ50-70อ่ะค่ะ โอ้ยย อีกน๊านน มิต้องกลัวนะคะ แล้วตอนที่13ออกแล้วด้วย แต่ตอนต่อไปก็รอไปก่อง1 y8 X; A6 G' ^* W. D) O
, R, ^( l- K' l

- ]9 X; j; o$ p$ `1 Sน๊า~ รอประมาณ1เดือน -0- นานไปโทดทีนะคะเพราะว่ามันเอ่อ... นักเขียนไม่ว่างงง~
7 U( m9 l8 }! @- Y* N

% D9 [7 a/ Y$ D. y& W

ร้างเเน่ๆเลย

ไม่ร้างหรอกจ้าลองเขียนอย่าให้เป็นภาษาวิบัติสิ

ไม่ร้างหรอกจ้าเรามาอ่านแล้วสนุกมากๆเลยจ้า^^

http://natnynat123.exteen.com/20110702/entry มาจากเว็บนี้รึเปล่าค่ะ เห็นมีมานานแล้ว

กลับไปยังรายบอร์ด