กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นิยาย ลา ฟลอร่า

ครูวินเซนต์: ประกาศ เลดี้ทั้งหลาย อีก1อาทิตย์โรงเรียนเจ้าชายโนอาห์จะกลับแล้วนะคร๊าบเลดี้ ซึ่งในอีก3วันจะมีกิจกรรม
7 @$ g0 w' ~* i' y( C/ _อำลา
8 L$ e+ ^) v- d) Q# pทางโรงเรียนเจ้าชาย และจะมีการเต้นลีลาศในงานด้วย และถ้าใครไม่มีคู่เต้น ฮะฮะฮ่า หรือเต้นไม่ได้ ก็ตกวิชาลีลาศของ
9 g; y) O+ O* ^% D, Yครูนะคร๊าบบบ
8 J4 X7 B% O9 q' ~# j' B4 \เหมยฮัว: หยาาาา ได้ไงน่ออ แล้วอั๊วจะคู่กับใคร4 e0 L( Y3 Y) @% S) H5 Z
ทิวา: ก็ฮอรัสไง" a8 @; j6 d+ Z: A! B, H
เหมยฮัว: ไม่เอา ขนาดหน้าอาฮอรัสอั๊วยังไม่อยากเห็นเลยน่อ
$ l7 L2 W4 j8 X3 |ยูริ: เรื่องนี้เดี๋ยวค่อยคุยกันดีกว่าเจ้าค่ะ ซ้อมเต้นกันก่อนดีกว่านะเจ้าคะ# I& n" @# Y9 p3 r1 M  u& c/ C) y
เหมยฮัว: อืมๆ
. P; h) n6 V1 \- F. g* P# gครูวินเซนต์: เอาล่ะ ทุกคนทำได้ดีมาก เลดี้ผู้ผู้เลอโฉมทั้งหลาย (พูดไปแล้วก็คาบดอกกุหลาบหว่านเสน่ห์)9 ~$ c- x- Y9 Z) J6 F/ Y" q" P$ W
นักเรียนคนอื่นๆ: กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด!!!!3 m$ l. k% q( I9 F6 n
ครูวินเซนต์: เลิกเรียนได้ครับเลดี้!!
" b' B5 A2 g3 c/ G5 g" @, K: wทิวา: เอ๊ะ ลืมไปซะสนิทเลยวันนี้วันเกิดดันเต้นี่นา!
! S3 l8 n# E# bนาซิสซ่า: ก้ใช่ไงยะ ลืมวันเกิดดันเต้ได้ยังไง เธอที่มันแย่จริงๆเลย
$ E1 |- k- `1 Gทิวา: เงียบน่า ยัยกิ้งก่า0 U2 a2 H$ Q' {( c
นาซิสซ่า : ใครเป็นกิ้งก่ากันยะ!! เธอมันก็ลิงเหมือนกันนั่นแหละ!!แฮ่!!!1 p: L/ ~# P4 b
ทิวา: ชิ!! เงียบนะ ยัยกิ้งก่า!!!
, N1 d; n/ k6 x) rนาซิสซ่า: เธอนั่นแหละ!! ยัยลิงงง!!
$ @; b$ S* V/ l5 A. k8 y+ U4 Vยูริ: พอเถอะเจ้าค่ะอีก10นาทีวันเกิดคุณดันเต้นะเจ้าคะ = =แอร๊ยยยยยยยยยย
0 p4 P- D# j1 n2 \; c. pเหมยฮัว: นั่นสิน่อ
0 M% E  A7 j% t  cณ หน้าร้านสเวนเซ่น
3 z- m: p! u) A1 o+ [: Oอเล็กเซ: อ้าวดันเต้ นายมารอคนแรกเลยนี่นะ
6 Z4 B) w% {) g5 m/ j( J6 K# L# uดันเต้: อืม แล้วคริสไปไหนล่ะ$ X$ ]/ V- v- k7 ]/ U8 G
คริสโตเฟอร์: ไออยู่นี่+ O  n8 q8 O( K
ฮอรัส: คุณคริสโตเฟอร์ วันนี้ไอขอโทษคุณคริสโตเฟอร์นะขอรับ ฝากขอโทษคุณยูริด้วย
2 w* y- |* }& b' Sคริสโตเฟอร์: อืมๆ ไม่เป็นไร
# n( o( {4 c. [2 X! ?นาซิสซ่า : มาแล้ว อุ๊ยดันเต้ นายมาเร็วจังเลยนะ
/ @( K/ U/ T$ Q' `: Y/ c1 }ทิวา: ออกตัวคนแรกเลยนะยัยกิ้งก่า!!
* s; m2 W/ I% M8 Jนาซิสซ่า: ยุ่งทำไมยัยลิง!!( R  f4 }% K9 N  R$ ^& r% L
ทิวา: เรื่องของชั้น ยัยกิ้งก่า7 d3 j* `" m% N
นาซิสซ่า: เรื่องของชั้นเหมือนกันยัยลิง!!
5 j! A9 ?3 W% P$ K( }3 Jทิวา/นาซิสซ่า: ชิ
2 N2 w( m7 `6 @0 A1 kกียุล: โอ๊ยยย พอซะทีเหอะ2คนนี้* @4 L! c$ h2 O7 J7 u3 |+ P
ทิวา/นาซิสซ่า: เหวอออ มาตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย * M- h/ n" ]% H
กียุล: เมื่อกี้4 K0 G, i/ d. m" r0 M
นาซิสซ่า: โฮะๆๆ ยัยลิง เธอน่ะ ควรจะสอนแฟนเธอให้มาเร็วกว่าน๊้หน่อยนะ คนเค้าจะว่าได้ว่าเสียมารยาท มาทีหลังคน
1 g7 g1 q! B$ [7 n) N0 O2 `" V9 J3 i  Cอื่น   L: w# z: ?+ Y& P, w5 d3 h
กียุล: ทิวา เราเข้าไปข้างในกันเถอะ ปล่อยให้กิ้งก่า โม้อยู่ข้างนอก
( |/ m/ G7 E/ m3 j& t2 vทิวา: อื้ม
! N( C: O- O; K8 l7 R' Kนาซิสซ่า: ย้ากกกกกกกกกกก หมายความว่าไงยะ นาย กียุลลล!!5 Q6 s9 O( ]8 w6 w- N
ในร้านสเวนเซ่น
. A# ^6 C4 d/ L/ F% Yกียุล: สุขสันต์วันเกิดนะดันเต้# f  U4 G; G( E( S8 h
ดันเต้: ขอบคุณทุกคนมากเลยนะ
3 ?/ S  e; E( U% G+ m3 k# nแล้วทุกคนก็ร้องเพลงแฮปปี้เบิร์ดเดย์ให้ดันเต้กัน จากนั้นก็ให้ของขวัญ
2 G4 J& s* C+ O$ P1 lโรซารี่ให้ เรื่องเล่าตำนานUFO3 S, ?" B9 }  P9 S4 R) l
ทิวาให้สมุดรวมภาพUFO' x6 P9 x0 E( l& G; i  X5 P* J
กียุลให้สมุดรวมภาพมนุษย์ต่างดาว4 T# E$ i8 N( g: l2 z' ]4 a9 e7 n
อเล็กเซให้ของเล่นUFO
+ E, {  a! R8 b$ y# w+ d1 Mคริสโตเฟอร์ให้ตุ๊กตามนุษย์ต่างดาวคู่กับตุ๊กตากัปตันอวกาศ C L O C K) f5 g: [& T! Q" n+ v6 l6 L. T
ยูริให้นาฬิการูปUFO  F- `8 ^# F$ Y9 A
ฮอรัสให้สมุดรูปมนุษย์ต่างดาว  P" l: B. B: f6 i
เหมยฮัวให้ผ้าปักลายUFO9 ~+ A' Q7 v# `' f
สุดท้าย..ของที่เริ่ด(เลิศ)ที่สุด9 O" h1 Z! S0 j. g5 s
ของนาซิสซ่าให้ตุ๊กตาและจานบินUFOทองคำ จากฝรั่งเศส( @- S& x* l! ?$ Z
ดันเต้: ขอบคุณทุกคนมากเลยนะขอบคุณมากจริงๆ แต่คุณนาซิสซ่า ไม่ต้องเอาของดีขนาดนี้มาให้ผมก็ได้
. e$ x9 ]; u" ]. n, ?. j# X5 yนาซิสซ่า: ไม่ได้นะ นายเป็นแฟนชั้นก็ต้องได้ของดีสิ ไม่งั้นเสียชื่อหมดรู้มั้ย แล้วเดี๋ยวเย็นนี้ชั้นจะทำฟัวกราส์ให้กินนะ: P( J1 Z9 G9 O8 M6 _; x/ u
ดันเต้: ไม่ต้องหรอกครับคุณนาซิสซ่า
1 K# a+ }2 B2 Jนาซิสซ่า: อ้าว ทำไมล่ะ  s: R" b* e; c. V
ดันเต้: ผมไม่อยากได้ครับ
1 P. c" r& v9 f- ?+ m  X) Gนาซิสซ่า: อ้าว แล้วนายอยากได้อะไรล่ะ
, C- @/ Y  M# ~0 }- l4 Lดันเต้: ผมเกรงว่าคุณนาซิสซ่าจะไม่ให้/ S% l3 a# b% H, h2 X
นาซิสซ่า: โอ๊ยย ให้อยู่แล้ว วันนี้วันเกิดของนายนะ อยากได้อะไรก็พูดมาสิ ชั้นให้ได้หมดแหละ, H* x$ ^9 Z' y. D
ดันเต้: แน่ใจนะครับ
" T3 H% L& k& x8 c3 n- d0 uนาซิสซ่า: อื้ออออ
' s+ D8 t' e8 d( Z- l3 oดันเต้: งั้นคุณนาซิสซ่าช่วยหลับตาหน่อยสิครับ- u5 ~1 p3 t% K
แล้วนาซิสซ่าก้หลับตา จากนั้นดันเต้ก็ชะโงกหน้าเข้าไปใกล้เรื่อยๆ และดันเต้ก็จูบนาซิสซ่า
* y, x* K* O) X9 Rนาซิสซ่า สะดุ้ง!! r5 A0 C& c2 }& i0 u/ d
นาซิสซ่า: ...........
) g- ^' C$ C5 ]% xดันเต้: นี่แหละครับสิ่งที่ผมอยากได้
4 O. d& [5 M$ Jแล้วทุกคนก็ตาค้าง อึ้งไปชั่วขณะ
" o7 J  [) N& y4 J+ L# v5 q0 g% rป.ล. เห็นมีคนขอเรื่องโรซารี่มานะคะ งั้นรอตอนหน้าละกันค่ะ    1 Q0 N( k% S1 X. K2 N
9 s/ [: O/ p- v; d
3 ]" D, K# D) W4 Z3 m
หลายคนสงสัยว่า มีถึงตอนที่เท่าไหร่ ขอตอบว่า อีกนานมาก เค้าก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะจบเมื่อไหร่อ่ะค่ะ น่าจะตอนที่
* M9 V  ]( T! ~1 {
- a& c3 _6 [) ?: J' B, ~
; C1 K/ F: Y( Cประมาณราวๆ50-70อ่ะค่ะ โอ้ยย อีกน๊านน มิต้องกลัวนะคะ แล้วตอนที่13ออกแล้วด้วย แต่ตอนต่อไปก็รอไปก่อง  S3 X' ^* E. x5 a/ \4 _3 t

6 ^, v5 @- N$ A" G/ ^2 _4 M, w1 J4 M, }# }* s6 X3 `
น๊า~ รอประมาณ1เดือน -0- นานไปโทดทีนะคะเพราะว่ามันเอ่อ... นักเขียนไม่ว่างงง~
: ^  h$ e$ ~+ P
$ E7 x1 X. G1 o' p3 S

ร้างเเน่ๆเลย

ไม่ร้างหรอกจ้าลองเขียนอย่าให้เป็นภาษาวิบัติสิ

ไม่ร้างหรอกจ้าเรามาอ่านแล้วสนุกมากๆเลยจ้า^^

http://natnynat123.exteen.com/20110702/entry มาจากเว็บนี้รึเปล่าค่ะ เห็นมีมานานแล้ว

กลับไปยังรายบอร์ด