กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ระบายสีนาซิสซ่าวันคริสมาสให้ดูค่ะ(แปะเชสกี้)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-10 15:15 โดย manasnan
9 B  ]+ b& k# B; T
* N5 ~8 e$ |) {6 v- f+ N0 h เอาไประบายสีในsaiช่วยติชมด้วยเดี๋ยวไปรบายใหม่อีกรูปเดียวเอามาลงให้ดูนะคะ; [; P% C( v9 O
ป.ล. ทำด้วยเมาส์หนูนะคะ
[img][/img]

สวยดีจ้า สีสดดี(รูปนี้เป็นวันคริสมาสต์ไม่ใช่เหรอจ๊ะ)

สวยดีจ้า แต่นี้มันวันคริสต์มาสไม่ใช่หรอ

แย่แล้ว มันขึ้นกากบาทอ่ะ ทำไงดี
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

สีสวยดีจ้าแต่ว่าทำไมตรงขอบชุดตรงหน้าอกมันเป็นสีฟ้าอ๊ะจ้ะ แล้วก็สีมันสดไปบางสีมันหมองๆนะจ้ะ

ตอบกลับ 5# peechorn
  `, h/ J9 A+ P, v& p! g6 T( {. S9 Z' ?% K: f! V
' l8 n! r' ]/ ~, C: `* {5 F# q5 f
    ก็ลงสีให้มันเป็นสีฟ้าน่ะค่ะไม่รู้เอาสีไรดี
[img][/img]

น่ารัก+สวยมาก!

สีเลอะอยู่นิดหน่อย เเต่ใช้ได้เลยจ้าา

สวยมากเลยค่ะ
今日も明日も君の事をいっぱい もっともっと知りたくなってく
I want to get to know all about you More and more, today and tomorrow

เราไม่เห็นรูปอะจ้า

กลับไปยังรายบอร์ด