กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ระบายสีนาซิสซ่าวันคริสมาสให้ดูค่ะ(แปะเชสกี้)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-10 15:15 โดย manasnan 3 b9 ~& H' h* m

4 `1 j/ g1 C8 u* G! F เอาไประบายสีในsaiช่วยติชมด้วยเดี๋ยวไปรบายใหม่อีกรูปเดียวเอามาลงให้ดูนะคะ
3 ~; I0 a9 `5 q: B, @4 u+ ?$ Eป.ล. ทำด้วยเมาส์หนูนะคะ
[img][/img]

สวยดีจ้า สีสดดี(รูปนี้เป็นวันคริสมาสต์ไม่ใช่เหรอจ๊ะ)

สวยดีจ้า แต่นี้มันวันคริสต์มาสไม่ใช่หรอ

แย่แล้ว มันขึ้นกากบาทอ่ะ ทำไงดี
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

สีสวยดีจ้าแต่ว่าทำไมตรงขอบชุดตรงหน้าอกมันเป็นสีฟ้าอ๊ะจ้ะ แล้วก็สีมันสดไปบางสีมันหมองๆนะจ้ะ

ตอบกลับ 5# peechorn
, v4 V! w+ _4 W/ m) s8 j
/ r7 l4 R& ^$ W2 h
, A7 b0 @/ l0 _; v    ก็ลงสีให้มันเป็นสีฟ้าน่ะค่ะไม่รู้เอาสีไรดี
[img][/img]

น่ารัก+สวยมาก!

สีเลอะอยู่นิดหน่อย เเต่ใช้ได้เลยจ้าา

สวยมากเลยค่ะ
今日も明日も君の事をいっぱい もっともっと知りたくなってく
I want to get to know all about you More and more, today and tomorrow

เราไม่เห็นรูปอะจ้า

กลับไปยังรายบอร์ด